Màn hình Gaming E-DRA EGM22F75 22 inch FullHD 75hz
Mã hàng :
Bảo hành : | Kho hàng :
Màn hình gaming E DRA - EGM22F75 - Màu sắc: Đen - Loại màn hình: Màn hình phẳng - Tỉ lệ: 16:9 - Kích thước: 21.5 inch - Tấm nền: IPS - Độ phân giải: FHD (1920x1080) - Tốc độ làm mới: 75Hz - Thời gian đáp ứng: 5ms (OD) - Công nghệ bảo vệ mắt E-Protect - VESA: 75x75mm - Cổng kết nối: 1xHDMI - Chân cố định(Fixed Stand) cứng cáp. - Phụ kiện: Cáp nguồn, Cáp HDMI - Kích thước: 500x85.7x340mm - Kích thước thùng: 550*95*360mm